Thiết bị chuyển mạch Ruijie MINI-GBIC-LX-SM1310

434 lượt xem

4.290.000

Module Quang SFP, 1000BASE-LX, SingleMode (1310nm, 100km, LC)

Mua ngay Gọi điện xác nhận và giao hàng tận nơi
Chính sách giao hàng
  • - Giao hàng trước trả tiền sau COD
  • - Miễn phí giao hàng (bán kính 20km) với đơn hàng trên 500.000 đ
  • - Miễn phí giao hàng 300km với khách hàng Games Net, Doanh Nghiệp, Dự Án
Mô tả

Module Quang SFP, 1000BASE-LX, SingleMode (1310nm, 100km, LC)

Brand

Brand

Ruijie

Đánh giá (0)

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Thiết bị chuyển mạch Ruijie MINI-GBIC-LX-SM1310”

Đặt mua Thiết bị chuyển mạch Ruijie MINI-GBIC-LX-SM1310